Penguins Squad

ตารางแข่ง Penguins Squad

PS · PE · อัปเดตอัตโนมัติ เวลาไทย

🌐 English

ตารางแข่ง Penguins Squad

ยังไม่มีแมตช์ที่ประกาศตารางแข่ง

ผลการแข่งขันล่าสุด Penguins Squad

Penguins Squad พบ MAMUTEROS

The International · South America Open Qualifier · BO3

0–2

Penguins Squad พบ Block Roar Esports

Dota Pro Circuit South America · Closed Qualifier · BO3

0–2

Universitario Esports พบ Penguins Squad

Dota Pro Circuit South America · Closed Qualifier · BO3

2–1

Penguins Squad พบ Wojtek

Dota Pro Circuit North America · Closed Qualifier Tour 2 · BO3

1–2

Penguins Squad พบ The Cut

Dota Pro Circuit North America · Division 2 · BO1

0–1

Penguins Squad พบ Fart Studios

Dota Pro Circuit North America · Division 2 · BO1

0–1

Felt พบ Penguins Squad

Dota Pro Circuit North America · Division 2 · BO3

1–2

Penguins Squad พบ Team DogChamp

Dota Pro Circuit North America · Division 2 · BO3

0–2

Penguins Squad พบ Fart Studios

Dota Pro Circuit North America · Division 2 · BO3

2–1

Another NA Team พบ Penguins Squad

Dota Pro Circuit North America · Division 2 · BO3

2–0

รายชื่อนักแข่ง Penguins Squad

4 คน

CA

carry new-

HA

hateful-

Maximiliano Torres

4
JE

Ject

Joseph Castillo

5
AS

asdasdsaddsa

ข้อมูลจาก PandaScore · 2026 · เวลาแสดงเป็นเวลาไทย